Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73B2BRTTD3R3J RES 3.3 OHM 5 1 4W 1206, Điện trở-biến trở RK73G1ETTP1241D RES 1 24K OHM 0 5 1 10W 0402, Điện trở-biến trở RK73G1ETTP22R0D RES 22 OHM 0 5 1 10W 0402 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73B2BRTTD3R3J RES 3.3 OHM 5 1 4W 1206