Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73G1JTTD7153F RES 715K OHM 1 1 10W 0603, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1004F RES 1M OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1100F RES 110 OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73G1JTTD7153F RES 715K OHM 1 1 10W 0603