Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1304F RES 1 3M OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1503F RES 150K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1623F RES 162K OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1623F RES 162K OHM 1 1 20W 0201