Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2003F RES 200K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2151F RES 2 15K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC22R6F RES 22 6 OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2003F RES 200K OHM 1 1 20W 0201