Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2802F RES 28K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2942F RES 29 4K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC3013F RES 301K OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC2802F RES 28K OHM 1 1 20W 0201