Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4642F RES 46 4K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC47R5F RES 47 5 OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4993F RES 499K OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4993F RES 499K OHM 1 1 20W 0201