Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC6812F RES 68 1K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC7871F RES 7 87K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC8200F RES 820 OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC8200F RES 820 OHM 1 1 20W 0201