Bán thiết bị Điện trở YC124-JR-072KL RES ARRAY 4 RES 2K OHM 0804, Điện trở YC124-JR-07470KL RES ARRAY 4 RES 470K OHM 0804, Điện trở YC124-JR-0751RL RES ARRAY 4 RES 51 OHM 0804 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở YC124-JR-07470KL RES ARRAY 4 RES 470K OHM 0804