Bán thiết bị Điện trở YC124-JR-078K2L RES ARRAY 4 RES 8.2K OHM 0804, Điện trở ZB1 ZB2. điện trở 1.95 ohm. 2.8 ohm. 3.6 ohm. 3.5 ohm., Điện trở ZB2-1.1 ohm điện trở Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở YC124-JR-078K2L RES ARRAY 4 RES 8.2K OHM 0804