Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1103F RES 110K OHM 1 1 10W 0603, Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1603F RES 160K OHM 1 1 10W 0603, Điện trở-biến trở RK73G1JTTD4701F RES 4 7K OHM 1 1 10W 0603 Giá tốt
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1103F RES 110K OHM 1 1 10W 0603