Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1103F RES 110K OHM 1 1 10W 0603, Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1603F RES 160K OHM 1 1 10W 0603, Điện trở-biến trở RK73G1JTTD4701F RES 4 7K OHM 1 1 10W 0603 Giá tốt
Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1103F RES 110K OHM 1 1 10W 0603
Điện trở-biến trở RK73G1JTTD1603F RES 160K OHM 1 1 10W 0603
Điện trở-biến trở RK73G1JTTD4701F RES 4 7K OHM 1 1 10W 0603
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt