Bán Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA40A-15 40W 9 – 18V 15V2.67A đầu ra, Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA40C-12 40W 36 – 75V 12V 3.33A đầu ra đơn, Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA60B-15 60W 18 – 36V 15V4A đầu ra đơn Giá tốt
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA40A-15 40W 9 – 18V 15V2.67A đầu ra
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA40C-12 40W 36 – 75V 12V 3.33A đầu ra đơn
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SKA60B-15 60W 18 – 36V 15V4A đầu ra đơn
Description
Hatahu tổng kho thiết bị tự động hóa giá tốt