Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1153F RES 115K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1201F RES 1 2K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1212F RES 12 1K OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1153F RES 115K OHM 1 1 20W 0201
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1201F RES 1 2K OHM 1 1 20W 0201
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC1212F RES 12 1K OHM 1 1 20W 0201
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt