Bán thiết bị Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4020F RES 402 OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4222F RES 42 2K OHM 1 1 20W 0201, Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4322F RES 43 2K OHM 1 1 20W 0201 Giá tốt
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4020F RES 402 OHM 1 1 20W 0201
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4222F RES 42 2K OHM 1 1 20W 0201
Điện trở-biến trở RK73H1HTTC4322F RES 43 2K OHM 1 1 20W 0201
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt