Điện trở Van-Xi lanh Festo 541244 CPX-GE-EV-S-7 8-5POL
điện trở Van-Xi lanh Festo AU-ME-1/8 32797
Điện trở Van-Xi lanh Festo CPE24-M1H-5JS-3/8 CPE24-MIH-5J-3/8
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
mô-đun chuyển đổi Cảm biến-Công tắc sợi quang điện OLM6GK1502-3CB106GK1502-3CB10
SGMDH-20A2A21 Yaskawa
Công tắc tiệm cận cảm ứng XS612B1NAM12 Schneider Xi lanh
Động cơ servo Mitsubishi HF-KP23 HF-KP23K Động cơ servo Mitsubishi
Công tắc tiệm cận PL-05N
BG0903-B057-P0L/P00/P0S/POS 24V quạt 1.14A tuabin 9733 quạt biến tần
Van-Xi lanh Festo 1454242 EAMM-A-D40-60H Mô-đun trục
Epson CB-S31
Công tắc tiệm cận IFM II5751
Bo mạch chủ WA0983
Cảm biến chuyển mạch tiệm cận SP-05N SP-05P SP-08N SP-08P NB PB
màn hình hiển thị Fluke 725 màn hình hiển thị Fluke 726 băng dẫn điện fl
ebmpapst 4374 24V 250MA 6.0W 120 120 32