ICOS Vision System MC54416 phải
ICOS-IVC IVC14000 CCD full frame 14 pixel ống kính Schneider
ICOTEK KEL BLIND GROMMET 4125
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
ICOTEK KEL BLIND GROMMET 4125
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Mô-đun đệm biến tần 6SE7041-2UL84-1GF0 Siemens
Siemens 1FL6042-2AF21-1LA1 1LB1 1LG1 1LH1 Mô-đun truyền động điện Servo Siemens V90
công tắc tiệm cận IA12ELF02UC quanh
Động cơ servo YASKAWA Yaskawa SGMJV-04AAA61
Van điện từ Koganei 110-4E2-83-PLL
Trình điều khiển servo Mitsubishi Động cơ MR-C40A HC-PQ43B
Biến tần ABB ACS880-01-0060-3+P901 55KW 380V
Van-Xi lanh Festo DNC-63-277-PPV-A 163400
FANUC mạch CNC A16B-2201-0470 0472
Công tắc tiệm cận Pepperl + Fuchs NBB15-30GM50-E1-V1-M
Bộ ngắt mạch TECO TECO BM-63 Công tắc không khí 2P 6-63A
Biến tần Yi Neng EDS1000-4T0055G 0075P 380V 5.5KW 7.5KW
cảm biến dịch chuyển SCHAEVITZ RVIT-15-120I DOLD BD5935 0045456
encoder-bộ mã hóa-xung-vòng quay-tốc độ-A-ZKD-12J-250BM/4P-G05L-A
WAGO Wanke 750-323 750-324 Bộ ghép nối Wanke
CS1-U xi lanh từ cảm ứng xi lanh dây cảm ứng
6ES7322-8BH10-0AB0 6ES7 322-8
bo mạch chủ màn cảm ứng MT2416 LCD
Xi lanh đôi SMC CXSL/CXSM20/25/32-50-60A-70A-75A-80A-90A-100A-XB6
Bộ mã hóa vòng quay Elco EC40A6-C4PR-2500 2500 xung trục 6mm
Bộ xi lanh CKD Xikai SCS SCS2-N-125 160 300 350 300K
Bộ khởi động từ TECO HUE-11K 380V
Cảm biến tiệm cận cảm biến cảm biến M12J-04D1 DC 2 dây
Van tiết lưu Emerson lõi van TCLE X-22440-B2B B3B B4B B5B B6B B7B B8B
xi lanh van-xi lanh FESTO ADN-16-10-IPA 536227
Xi lanh SMC CM2B40 CDM2B40-50Z 60Z 70Z 75Z 80Z 90Z 100Z
Cảm biến FAB-18D08U2-DA340 1
Cảm biến Omron quang cảm biến mức lỏng EE-SPX613
màn hình cảm ứng Truetzschler BAE4 Mô-đun điều khiển cảm ứng màn hình cảm ứng
Mitsubishi Mô-đun điều khiển Mitsubishi P235706C000G01 công tắc xe
thẻ-card tiếp profibus Yaskawa Robot AB3601-C
bơm ly tâm trục ngang CHLF
Công tắc khí nén bằng tay van tay xoay van tay van khí 2 vị trí 5 chiều van đảo chiều HV3R4R3H4H
Siemens 6ES7 321-1BH02-0AA0 S7-300- đầu số SM 321- cách ly điện
Bộ điều khiển nhiệt Emerson EC3-X33. điều khiển ECD-002. biến áp . cảm biến. pin
Cầu chì ETI Cầu chì D02 20A 25A 35A 50A 63A 400V 250V GL GG