IDEC Izumi Switching Power Supply PS3L-F PS3L-F24AFC
IDEC Izumi Terminal Block BNH15LW Đính kèm Izumi BNH15LWPN50
IDEC Izumi Time Relay GT5Y-2SN
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
IDEC Izumi Time Relay GT5Y-2SN
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
mô-đun đèn báo Schneider XB4 ZBV-B5 ZBVB5
Siemens 1FL6054-2AF21-0MA1 Động cơ quán tính Siemens V90 2KW hoa. không phanh
Động cơ servo. cụ thể. 2
Biến tần ABB ACS880-01-087A-3+D150+P944 45KW 380V
Van-Xi lanh Festo DNC-80-40-PPV-A-R8-SA 15172285
fanuc Mô-đun mạch A20B-1002-0980
Công tắc tiệm cận Pepperl + Fuchs NBB20-L2M-A0-V1-M
Bộ ngắt mạch thu Schneider EA9AN 2P C20A EA9AN2C20 Bộ ngắt mạch
Biến tần Yuqiang YQ3000 Bo mạch chủ YQ-V7 027PH44266B
Cảm biến dịch chuyển than KTC-600MM 0-5V 0-10V 4-20ma đầu ra than thước điện tử
MAX691AESE SOP16 Huaqiang
encoder-bộ mã hóa-xung-vòng quay-tốc độ-B-ZXF-P-102.4BM-C05L-J-6
WAGO Wanke đầu cuối 2.5 dây đôi đầu đầu ra đôi 280-621
CS1W-CN311
Bo mạch chủ máy chủ Lenovo IBM x3250M5
Xi lanh đôi thanh đôi SMC CXSJM/CXSJL32-10/20/30/40/50/60/75/100
Bộ xi lanh SMC CHG80B-PS
Bộ khử tĩnh điện quạt Panasonic ER-F12
Van tiết lưu FESTO GRLA-M5-QS-4-RS-D 19577
xi lanh van-xi lanh FESTO ADN-40-10-APA 536290
Cảm biến FAM-12D04P1-D3-CU
Cảm biến Omron ZX-EDA11 nhái
FZ2400R17HP4-B29
màn hình cảm ứng Vinylon MT506TV46WV EV bo mạch chủ
thẻ-card trục điều khiển servo 611-D 6SN1118-0DG23-0AA1
bơm màng EMP bơm bơm từ tính bơm chân không FX-7070ST
Công tắc khí nén MCCB MCCB Mitsubishi NF630-CW 3P 500A.600A.630A
Van điện từ cơ SMC SY7120 7220 7320 4 5 6LZD LZE DZD
Siemens 6ES7 322-1FF01-0AA0 gãy chân
Bộ điều khiển nhiệt JUMO 701060/822-31 JUMO
Cảm biến TURCK 2 NI25U-CK40-VP4X2-H1141
Cầu chì FERRAZ MERSEN G236860A AC 1200V PC84UD12C19CP6 French Roland
cảm biến chuyển mạch tiệm cận cao IG5882
Công tắc lân cận Turck BI5-S18-VP4X/S100
phẳng MDC250A1600V
TAKEX Takenaka USA-S1AN cáp FAC-D4R5L US-1AH
1206 2.7NF 50V 100V 250V 500V 1000V 272J Tụ điện chip COG NPO 5