Bán thiết bị IDM241-100S, IDM260-120H 68862 IDM260-1S 1064989 Kit PS/2, IDM261-100S Giá tốt
IDM241-100S
IDM261-100S
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
IDM241-100S
IDM261-100S
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Van điện từ YUKEN DSG-03-3C9-A220-N1-50
Mô-đun DeviceNet 2 Mô-đun rơ le an toàn- điều khiển PILZ 773711 PNOZ mc4p
Siemens 1FL6054-2AF21-2MB1 Động cơ servo Siemens V90 2kW ba pha 220V
Công tắc tiệm cận IA30ASN15POM1HT-K
Van Rexroth 4weh10d47 6eg24n9etk4 Van Rexroth r900926575
Van điện từ Koganei 200-4E1 ống 5 BM50
Trình điều khiển servo Mitsubishi MR-J2M-P8B
Biến tần ABB ACS880-01-11A0-5 4.0KW
Van-Xi lanh Festo DNC-80-80-PPV-KP kẹp đầu khóa
FANUC Mô-đun mạch A20B-2100-0253 OK
Công tắc tiệm cận Pepperl + Fuchs NBB20-U1-B3B
Bộ ngắt mạch Tianwo TSWM3-800L M H 3300 630A 700A 800A
biến tần Z2200-2R2G pha 220V 2.2KW
Cảm biến dịch chuyển thanh trượt NOVOTECHNIK LTH-525 600 650 750 800 875 900
MAX766CPA MAX766 DIP8 mạch IC nguồn
encoder-bộ mã hóa-xung-vòng quay-tốc độ-CE9-1024-0L
WAGO Wanke đầu cuối nhánh 10mm 284-621 vít bộ dây lồng
CS1W-CPU01-V2 Mô-đun dữ liệu tốc độ
Van cân bằng EATON US VICKERS Van tràn chồng lên u DG4V-5-2A-MU-A6-20
bo mạch chủ máy chủ Taian TYAN S750GM40NR S7050 bo mạch chủ máy 011 2 chân
Van định hướng điện từ KOMPASS D5-03-3C60-A25 D2 3C10 3C11 3C12
Xi lanh đôi thanh trục CXSM15-10 20 25 30 40 50 60 70 75 100 125 150 10A
Bộ mã hóa vòng quay ELtra EL38F600Z5 28C8X6PR khẩu độ 8mm xung 600
Bộ xi lanh SMC CY1S CY1S10 15 20 25 32 40-Z-PS CY1S20-Z-PS
bộ khử tĩnh điện smc izs40-340-06b
Cảm biến tiệm cận cảm ứng 872C-D3NP12-E2
Van tiết lưu FESTO HGL-1/8-QS-6 530040
Xi lanh van-xi lanh FESTO ADN-40-5-10-15-20-25-30-40-50-APA
Xi lanh SMC CM2E20 CDM2E20-550A 600A 650A 700A 750A
Cảm biến FAM-18D08N1-D3-AL
cảm biến Omron ZX-LDA11-N
Cảm biến-công tắc TURCK LI300P0-Q25LM0-LIU5X3-H1151
màn hình cảm ứng VT2-7SB VT3-V5M VT3-V7 VT3-V8 VT-7SB
thẻ-card trục điều khiển SIMODRIVE 611-D 6SN1118-0DB12-0AA0
Bơm màng kép khí nén bơm màng hóa bơm màng QBY-50
Công tắc khí nén Mitsubishi NF225-CW 3P 200A
van điện từ COAX MK 25 508176
bộ điều khiển nhiệt MT48-R. MT48-V. MT48-L. MT-48E
cảm biến chuyển mạch tiệm cận cao IG5972
phẳng vi tính màn hình Ruineng màn hình Hengqiang kim phẳng vi tính Lonestar
1206 680PF 50V 100V 250V 500V 1000V 681J Tụ điện chip 5 COG