IEI ENOVA-945GSE-N270-R10 V1.0
IEI IEI IMBA-H112-R10
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
IEI ENOVA-945GSE-N270-R10 V1.0
IEI IEI IMBA-H112-R10
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Mô-đun điện 560166 560165 560167 560539
Động cơ SEW 0.55KW DRS71M4/BE1/HF/HR/TF/TH/V/C/OS123
MSMA5AZA1C Động cơ Servo Panasonic 50W
Van điện từ KOGANEI 430-4E1
Công tắc tiệm cận Yamatake Azbil cảm biến cảm ứng ren FL7M-7J6HD-CN
Trình điều khiển Servo Mitsubishi MR-J2S-20B-T004
Biến tần ABB ACS880-04-0210-3+E210+P901 thuật
Van-Xi lanh Festo DNCB-40-25-PPV-A 532737
Fanuc Mô-đun mạch A20B-9001-0480
Công tắc tiệm cận Pepperl + Fuchs NBB2-6-5M25-E2-V3
Bộ ngắt mạch vệ Fuji CP33TM CP33FM CP33FS CP33D 2A 5A 10A 15A