Bán thiết bị PBV R100 ISABELLENHUETTE 0.1 Euro điện trở cảm giác hiện 0.1R 0.5%, PBW15F-12-N Bộ nguồn chuyển mạch đỡ F-PBA15-, PBW50F-12 Bộ nguồn chuyển mạch COSEL PBW50F-12-N +12V -12V +24V Giá tốt
PBV R100 ISABELLENHUETTE 0.1 Euro điện trở cảm giác hiện 0.1R 0.5%
PBW15F-12-N Bộ nguồn chuyển mạch đỡ F-PBA15-
PBW50F-12 Bộ nguồn chuyển mạch COSEL PBW50F-12-N +12V -12V +24V
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt