Bán thiết bị PCM950 vi máy phát áp suất 0.075 cấp silicon đơn vi máy phát áp lực cảm biến, PCM-9562 A1 19A6956211-01 bo mạch chủ nhúng, PCMB104T-R88MS Universe SMD Cuộn dây 0.88UH 880nH 20A Giá tốt
PCM950 vi máy phát áp suất 0.075 cấp silicon đơn vi máy phát áp lực cảm biến
PCMB104T-R88MS Universe SMD Cuộn dây 0.88UH 880nH 20A
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt