Bán thiết bị Pepperl+Fuchs ML7-8-200 25 103 143, Pepperl+Fuchs ML7-8-H-140-RT 25 65A 115 127 ML7-54-G 25 136 115B, Pepperl+Fuchs ML8-8-H-100-RT/65A/103/115/162 ML7-55/59/103/143 Giá tốt
Pepperl+Fuchs ML7-8-200 25 103 143
Pepperl+Fuchs ML7-8-H-140-RT 25 65A 115 127 ML7-54-G 25 136 115B
Pepperl+Fuchs ML8-8-H-100-RT/65A/103/115/162 ML7-55/59/103/143
Description
HTH electrics Chuyên nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Bạn có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Xi lanh Koganei JDAS50x5 10 15 20 25 30 35 40 45 50 100
Siemens 6SE6430-2UD27-5CA0 7.5KW 380V
Van-Xi lanh Festo 559295 DSNU-32-25-PPS-A kho
Van điện từ Van-Xi lanh Festo JMFH-5-12 10166
EGSA-60-100 558200 trục hẫng FESTO
Động cơ servo robot Yaskawa SGMDH-12A2A-YR13 robot
MOS 24VDC 8-30VDC 2A Rơle Rơ le Trạng thái rắn Weidmüller 8937970000