QS186EBQ8 QS18VN6RBQ8 QS18VP6RBQ8 cảm biến quang điện
Description
HTH electrics Cung cấp thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Quý kháchcó nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Xi lanh không SMC MY1C32G-545-550-555-560-565-570-575H L
mô-đun công tắc Hirschmann MM3-2FXM2/2TX1
van-xi lanh FESTO 1646739DSBG-63-170-PPVA-N3 van-xi lanh FESTO bán
Van điện từ van-xi lanh FESTO 161414 161415 161416 161417 van
ECMA-C10401GS-C10602-C10604-C10807-E11310-E11315-E11320RS/SS
Công tắc tiệm cận Công tắc ELCO FI25-W40-OP6L-Q12
động cơ servo MSMD062S2D
6ES7 134-4GB11-0A
Trình điều khiển A081 Schneider LXM23CU07M3X 750W máy
Biến áp bầu EI41 4116 5.0VA 220V 6V 9V 12V 18V 24V