Rexroth DREME10-61 200YMG24K31F1M R901328652 Nguồn
Rexroth drive CS351E-D 0608830257 điện truyền động
Rexroth drive DKC01.3-100-7-FW
Description
HTH electrics Cung cấp thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Rexroth drive DKC01.3-100-7-FW
Quý kháchcó nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Xi lanh Koganei PBDAS16X30 lô
Mô-đun đầu ra 24 Keyence KV-40DTP
Van-Xi lanh Festo ADN-100-5-10-15-20-30-40-50-APA
Van điện từ Van-Xi lanh Festo MFH-5/3G-D-1-C 150982
Công tắc tiệm cận SCHONBUCH IKLI 3014 IKLI 3015
Bộ ngắt mạch áp suất Schneider Acti9 iC65N C ba pha 3P10A-100A
SHIMPO Servo VRSF-5C-400
EI30 18 2.3VA 220V 2 24V 48mA biến áp bầu epoxy đầu đầu ra đôi