Rơ le trạng thái rắn WYES WYN3G3C70Z40
Rơ le trạng thái rắn WYES WYP1C05Z4
Description
HTH electrics Cung cấp thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Quý kháchcó nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Máy phát áp suất JUMO MIDAS S05 401010 000 TN43012751 áp suất khí nén 1.6bar
Xi lanh MGPM MGPL20-100Z 125Z 150Z 175Z 200Z 225Z 250Z SMC
Mô-đun đầu tương tự Fanuc IC646MDA075
Công tắc tiệm cận cảm ứng ELCO NI40-C40-OP6L-Q12 Ni30-C40-BN6L-Q12
van-xi lanh FESTO Công tắc từ SME-8-K-LED-24 150855 SME-8-ZS-KL 171169
Công tắc tiệm cận tương tự Turck BI15-CP40-LIU cảm biến dịch chuyển tuyến tính hiện điện áp
Bộ ngắt mạch IC65N 4P C 6A 10A 16A 20A 25A 32A 40A 63A