Bán thiết bị RU2S-CD-D24 RU4S-CD-D24 24VDC rơ le-công tắc Izumi IDEC, RU2S-D12 12VDC IDEC Izumi Rơle mở đóng 8 phích cắm, RU2S-D24 24VDC Rơle gian Izumi IDEC 8 chân 24V Giá tốt
RU2S-CD-D24 RU4S-CD-D24 24VDC rơ le-công tắc Izumi IDEC