Van-Xi lanh Festo DNC-80-PPV-A 369199
Van-Xi lanh Festo DNCB DSBA-32-25-50-63-80-100-PPA-PPV-AP-KP-CA-S2-I
Description
HTH electrics Cung cấp thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
Quý kháchcó nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Van tràn Rexroth không Van tràn tỷ lệ Rexroth DBET-61 315G24K4V
Encoder-Bộ mã xung-vòngquay-tốc độ 1066498
Mô-đun MURR 335269 335270 335273 335274 335275 335276 335277 335279
Mô-đun đầu đầu ra plc Panasonic đầu ra dẫn FP-X E30PD AFPX-E30PD
Máy KEYENCE LA-2010
van điện từ van-xi lanh FESTO LR-D-7-I-MINI
Siemens 6SE6430-2UD33-0DB0 bơm quạt Siemens MM430 biến tần 30KW
Bộ ngắt mạch ABB A2N250 TMF150 1500FF 150A 3P
Shilin bộ điều nhiệt SDE-20100B51AS
Công tắc tiệm cận cảm ứng Bi Duke BB-M3010P-C11P2 DC ba dây PNP cảm biến
Van-Xi lanh Festo 571297 VPPM-8L-L-1-G14-0L6H-V1P-S1
động cơ servo Samsung CSMT-04BR1ANT3
công tắc tiệm cận SCHMERSAL IFL4-12-10STN
Van điện từ FESTO CPE10-M1BH-5LS-M7 196928 196918 196929
Công tắc tiệm cận Devel HS-C30-P12-E4
EV-130F KEYENCE
Bộ mã hóa quay RVI50N-09BK0A3TN-00360 thủy tinh-00100-01000-01024
cảm biến công tắc tiệm cận DW-AD-602-M5
Xi lanh CKD SCWP2-CA-63B-230-YB2
Biến tần 10A NXS00106A2L0SSSA1A2000000.
Vách ngăn Weidmüller AEP 4C 2.5 1521530000
Bộ mã xung ZKT9038-002G-2048BZ3-5-24F
Cảm biến SCHONBUCH ID2MD 6512 ID2MD 6513. IOMD 6512
Biến tần Siemens S120 6SL3210-1SB/SE/14/11/12/22-0/3/7/2/5/AA0/UA0
Cảm biến sợi quang FU-35FA -35FZ -35TZ -35FG -35TG -2303
BR-2 3AGCT4A 6V Điều Khiển FANUC Pin Lithium Đầu Đen
Van điều khiển khí nén Rexroth 5710400100 0670 Van đảo chiều ba chiều vị trí RVENTICS
Xi lanh quay SMC MKB25 32 40-10LZ 10RZ 20LZ 20RZ 30LZ 30RZ nhấn xuống 90 °
CP PM SNT 100W 5V 16A 7760052046 nguồn chuyển đổi Weidmüller