Cảm biến Bernstein KCB-M32DP/015-KLP6 2
Cảm biến Bernstein KCB-M32DP/015-KLPS12 KCN-T32DP/030-KLP2
Cảm biến Bernstein KCB-M32GP/015-KLP2 2
Description
Đại lý Hatahu nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
quý công ty có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Van-Xi lanh Festo AEVC-63-10-25-IPA 188276
công tắc tiệm cận Mach FBS-05D0.8BA-B8
Van điện từ hơi Sanlixin ZCZ-15 20F 25F 32F 40F 50F