Cảm biến BES G03EC-POC10B-EP02 BES03Z7
Description
Đại lý Hatahu nhập khẩu thiết bị điện công nghiệp-điện tự động hóa giá tốt
quý công ty có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất
Zalo support: 0936216381 /   0932286381
Hotline 24/7: 0936696381 / 0936946381
Email support: sale.hatahu@gmail.com
Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ với chúng tôi khi bạn có nhu cầu
Van-Xi lanh Festo B-M5-B 174308 phích cắm
Công tắc tiệm cận Macher FAB-30D25D2-T2
MR-J3-10A 20A 40A 60A 70A 100A Trình điều khiển servo Mitsubishi
Bộ ngắt mạch GCP-33A 3P1A 2A 3A 5A 7A 10A 20A 30A